ขอต้อนรับนักเรียนเรียนรวมจากโรงเรียนบ้านแม่ขาน
บรรยากาศวันแรกของการเปิดเรียนภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2565 ในโอกาสนี้โรงเรียนบ้านสามหลังขอต้อนรับนักเรียนเรียนรวมจากโรงเรียนบ้านแม่ขาน อำเภอดอยหล่อ จังหวัดเชียงใหม่ จำนวน 36 คน และคุณครูนฤมล วงศ์ใจ ครูผู้สอนระดับปฐมวัย ด้วยความยินดียิ่ง ได้รับเกียรติจากนายสายัณน์ คำลือ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา เชียงใหม่ 4 ประธานพิธี และนายลีน จันทะนะ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านสามหลัง คณะครูโรงเรียนบ้านสามหลังให้การต้อนรับ
![](http://www.samlang.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/313440625_643625174079955_6018688334685800422_n-1024x768.jpg)
![](http://www.samlang.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/313868154_643625510746588_4544805490402873722_n-1024x768.jpg)
![](http://www.samlang.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/313995521_643625184079954_5196872390380049103_n-1024x768.jpg)