งานวันเด็ก 66 เทศบาลตำบลสองแคว
ทางโรงเรียนบ้านสามหลังนำโดยนายลีน จันทะนะ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านสามหลัง คณะครูและนักเรียนร่วมกิจกรรมงานวันเด็กแห่งชาติประจำปี 2566 โดยการจัดกิจกรรมครั้งนี้ ทางคณะครูและนักเรียนได้เข้าร่วม ณ เทศบาลตำบลสองแคว ภายในกิจกรรมมีการแสดงของเด็กนักเรียนและมีกิจกรรมมากมายพร้อมทั้งมีการจับรางวัล
![](http://www.samlang.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/LINE_ALBUM_วันเด็กสนพ.3และทต.สองแคว_230119-1024x768.jpg)
![](http://www.samlang.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/LINE_ALBUM_วันเด็กสนพ_0.3และทต.สองแคว_230119-1024x768.jpg)
![](http://www.samlang.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/LINE_ALBUM_วันเด็กสนพ_1.3และทต.สองแคว_230119-1024x768.jpg)