งานวันเด็ก 66 สนพ.3
ทางโรงเรียนได้นำพานักเรียนโรงเรียนบ้านสามหลังเข้าร่วมกิจกรรมวันเด็ก ประจำปี 2566 ณ สนพ.3 อำเภอดอยหล่อ ภายในงานมีการแสดงของแต่ละโรงเรียนที่เข้าร่วมมีการแจกของขวัญและมีการละเล่นต่างๆ
![](http://www.samlang.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/0-1024x768.jpg)
![](http://www.samlang.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/1-1024x768.jpg)
![](http://www.samlang.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/3-1024x768.jpg)
ทางโรงเรียนได้นำพานักเรียนโรงเรียนบ้านสามหลังเข้าร่วมกิจกรรมวันเด็ก ประจำปี 2566 ณ สนพ.3 อำเภอดอยหล่อ ภายในงานมีการแสดงของแต่ละโรงเรียนที่เข้าร่วมมีการแจกของขวัญและมีการละเล่นต่างๆ