ร่วมกิจกรรม”วันนวมินทรมหาราช”
13 ตุลาคม 2566 คณะผู้บริหารโรงเรียนสมาคมครูและบุคลากรทางการศึกษาอำเภอดอยหล่อร่วมกิจกรรม”วันนวมินทรมหาราช” เป็นปีที่ 7 ของวันสวรรคตรัชกาลที่ 9 หรือเรียกว่า “สัตตมวรรษ” เพื่อเป็นการน้อมรำลึกถึงพระมหากรุณาธิคุณในพระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร ที่ทรงมีต่อปวงชนชาวไทยเป็นล้นพ้นอย่างหาที่สุดมิได้ ณ หอประชุมที่ทำการอำเภอดอยหล่อ
![](http://www.samlang.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/S__5660690-1024x768.jpg)
![](http://www.samlang.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/S__5660692-1024x768.jpg)