โรงเรียนบ้านสามหลังได้รับมอบรถตู้
วันที่ 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2565 โรงเรียนบ้านสามหลังได้รับมอบรถตู้จากโรงเรียนสันป่าตองสุวรรณราษฎร์วิทยาคารโดยความเห็นชอบของคณะกรรมการสถานศึกษาโรงเรียนสันป่าตองสุวรรณราษฎร์วิทยาคาร เพื่อใช้ในงานต่างๆอันจะเป็นประโยชน์แก่งานราชการสืบไป โรงเรียนบ้านสามหลังขอขอบพระคุณผู้มีส่วนเกี่ยวข้องทุกท่าน มา ณ โอกาสนี้
![](http://www.samlang.ac.th/wp-content/uploads/2022/05/284128282_533880925054381_3787410034660817905_n-1024x768.jpg)
![](http://www.samlang.ac.th/wp-content/uploads/2022/05/284341262_533880888387718_4129266182653027383_n-1024x768.jpg)