ร่วมกันถวายเทียนจำนำพรรษา
วันอังคารที่ 12 กรกฎาคม พ.ศ.2565 ผู้บริหาร คณะครู และนักเรียน โรงเรียนบ้านสามหลัง ร่วมกันถวายเทียนจำนำพรรษา ณ วัดโขงขาว ต.สองแคว อ.ดอยหล่อ จ.เชียงใหม่
![](http://www.samlang.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/293281897_565216791920794_4216282418713467979_n-1024x768.jpg)
![](http://www.samlang.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/293533290_565216708587469_2097422687963943511_n-1024x768.jpg)
วันอังคารที่ 12 กรกฎาคม พ.ศ.2565 ผู้บริหาร คณะครู และนักเรียน โรงเรียนบ้านสามหลัง ร่วมกันถวายเทียนจำนำพรรษา ณ วัดโขงขาว ต.สองแคว อ.ดอยหล่อ จ.เชียงใหม่