การนิเทศบูรณาการเปิดภาคเรียนที่ 1/2566
นางสาวมยุรี ซาวจำปา และนางสาวรสพร พรวนหาญ ศึกษานิเทศก์ สพป.ชม.4 ได้มานิเทศก์เปิดภาคเรียน 1/66 เพื่อขับเคลื่อนคุณภาพทางการศึกษาของโรงเรียนบ้านสามหลัง โดยการนิเทศก์ครั้งนี้ได้มาในวันที่ 23 พ.ค. 2566 โดยได้รับเกียรติจาก นายลีน จันทะนะ ผู้อำนวยการโรงเรียนให้การต้อนรับ
![](http://www.samlang.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_นิเทศบูรณาการเปิดภาคเรียน12566_230526-1024x576.jpg)
![](http://www.samlang.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_นิเทศบูรณาการเปิดภาคเรียน12566_2305261-1024x576.jpg)
![](http://www.samlang.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_นิเทศบูรณาการเปิดภาคเรียน12566_23052644-1024x576.jpg)