ประชุมผู้ปกครองนักเรียน ภาคเรียนที่ ๒/๖๖
วันอังคารที่ ๗ พฤศจิกายน พ.ศ.๒๕๖๖ โรงเรียนบ้านสามหลังดำเนินการจัดประชุมผู้ปกครองนักเรียน ภาคเรียนที่ ๒ ปีการศึกษา ๒๕๖๖ เพื่อให้ผู้ปกครองได้รับทราบถึงแนวทางการจัดการเรียนการสอน รวมทั้งแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกับทางโรงเรียน เพื่อนำไปเป็นแนวทางการดำเนินงานให้ตรงกับความต้องการของท้องถิ่นและเกิดประโยชน์สูงสุดแก่นักเรียน และร่วมกันบำเพ็ญประโยชน์ ทำความสะอาดรอบบริเวณโรงเรียน
![](http://www.samlang.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/400326046_862951942147276_66506152869853928_n-1024x768.jpg)
![](http://www.samlang.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/400407996_862952328813904_6355897573709787390_n-1024x768.jpg)
![](http://www.samlang.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/400104351_862952022147268_2863896922288139597_n-1024x768.jpg)