การประชุมผู้ปกครอง ภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2565
โรงเรียนบ้านสามหลังได้มีการประชุมผู้ปกครอง ภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2565 โดยได้รับเกียรติจาก นายลีน จันทะนะ ผู้อำนวยการโรงเรียน ได้เป็นประธาน การประชุมผู้ปกครองครั้งนี้ได้มีวาระการประชุมในเรื่องของการจัดการเรียน การสอนในแบบปกติคือการมาเรียนที่โรงเรียนหรือ onsite และยังร่วมรับฟังปัญหาพร้อมทั้งร่วมกันวางแผนการจัดกิจกรรมต่างๆ ให้เกิดกับเด็กนักเรียนทุกคน การประชุมครั้งนี้ ณ ห้องประชุมประชาภิวัฒน์ โรงเรียนบ้านสามหลัง
![](http://www.samlang.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/288867663_549041206871686_8369806058887802904_n-1024x768.jpg)
![](http://www.samlang.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/288935695_549041046871702_5260453156679149477_n.jpg)
![](http://www.samlang.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/288807240_549040976871709_394490993521492591_n.jpg)