ผู้ใหญ่ใจดีแจกกระเป๋า
วันอังคารที่ 21 พฤศจิกายน พ.ศ.2566 โรงเรียนบ้านสามหลังขอขอบพระคุณ คุณวรรณี สุนทรเทพวรากุล คุณธนิษฐนันท วังอรรครัตน์ และคณะที่ได้มอบกระเป๋าสะพายข้างให้กับนักเรียน และคณะครูโรงเรียนบ้านสามหลังมา ณ โอกาสนี้
![](http://www.samlang.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/402100286_870068651435605_4068256508373635022_n-1024x768.jpg)
![](http://www.samlang.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/403629343_870068374768966_4044912484252847276_n-1024x768.jpg)
วันอังคารที่ 21 พฤศจิกายน พ.ศ.2566 โรงเรียนบ้านสามหลังขอขอบพระคุณ คุณวรรณี สุนทรเทพวรากุล คุณธนิษฐนันท วังอรรครัตน์ และคณะที่ได้มอบกระเป๋าสะพายข้างให้กับนักเรียน และคณะครูโรงเรียนบ้านสามหลังมา ณ โอกาสนี้