สำเร็จการศึกษา 2565
ในวันที่ 7 มีนาคม 2565 ทางโรงเรียนบ้านสามหลังได้จัดกิจกรรมการแสดงความยินดีกับนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 ปีการศึกษา 2564 เนื่องในโอกาสการสำเร็จการศึกษาระดับมัธยมศึกษาตอนต้น โดยได้รับเกียรติจากนายลีน จันทะนะ ผู้อำนวยการโรงเรียน นางมนต์รวี บุญมาป่ะ ครูที่ปรึกษา ร่วมแสดงความยินดี
![](http://www.samlang.ac.th/wp-content/uploads/2022/04/278018817_501809341594873_6744353098831181892_n-1024x679.jpg)
![](http://www.samlang.ac.th/wp-content/uploads/2022/04/277773933_501808368261637_5497141156230591576_n-1-1024x680.jpg)